Thông báo
Thứ Bảy, 22 Tháng 9 Năm 2018
Chi tiết câu hỏi/ trả lời
Câu hỏi Trở lại
    Xin hỗ trợ thông tin.
Người hỏi: Trần Công Hậu
Địa chỉ: b52-53, KDC Tân An Huy, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh.
Ngày hỏi: 25/07/2017
Lĩnh vực: Doanh nghiệp vừa và nhỏ
  Nội dung câu hỏi  
Kính chào Quý cơ quan!
Chúng tôi vừa hoàn thành hồ sơ chuyển đổi vốn góp của công ty TNHH Vận tải Thắng Hải, MSDN là: 3401110809, chúng tôi cũng nhận được thông báo của Cơ quan Thuế tỉnh Bình Thuận về việc hoàn thành các hồ sơ và thuế. Song cơ quan Thuế bảo chúng tôi liên hệ lại với Sở Kế hoạch và Đầu tư để hoàn thành hồ sơ. Chúng tôi kính mong Quý sở có thể giải đáp thắc mắc giúp chúng tôi. Chân thành cảm ơn. Trân trọng kính chào.
Trả lời
Người trả lời: Lê Đức Thuận
Chức vụ: Phó Trường phòng ĐKKD    -   
Ngày trả lời: 14/08/2017
  Nội dung trả lời  

Đề nghị doanh nghiệp nêu rõ nội dung hồ sơ chuyển đổi vốn góp của công ty và nội dung cơ quan Thuế yêu cầu doanh nghiệp cần phải làm việc với Sở Kế hoạch và Đầu tư để Phòng Đăng ký kinh doanh có cơ sở trả lời và hướng dẫn cho doanh nghiệp.